loading
SW EN
TSSL

Mafunzo Maalum

Mwanzo / Mafunzo Maalum
πŸ“… Ratiba hutolewa kwa ombi

Menejimenti ya Mafunzo

Mafunzo maalum ya kina yanayolenga kujenga uwezo wa kitaalamu. Wasiliana nasi kwa ratiba na usajili.

Soma Zaidi β†’
πŸ“… Ratiba hutolewa kwa ombi

Uhamasishaji wa Rasilimali

Mafunzo maalum ya kina yanayolenga kujenga uwezo wa kitaalamu. Wasiliana nasi kwa ratiba na usajili.

Soma Zaidi β†’
πŸ“… Ratiba hutolewa kwa ombi

Ufuatiliaji na Tathmini

Mafunzo maalum ya kina yanayolenga kujenga uwezo wa kitaalamu. Wasiliana nasi kwa ratiba na usajili.

Soma Zaidi β†’
πŸ“… Ratiba hutolewa kwa ombi

Mipango Mkakati

Mafunzo maalum ya kina yanayolenga kujenga uwezo wa kitaalamu. Wasiliana nasi kwa ratiba na usajili.

Soma Zaidi β†’
πŸ“… Ratiba hutolewa kwa ombi

Ubunifu wa Miradi ya Kilimo

Mafunzo maalum ya kina yanayolenga kujenga uwezo wa kitaalamu. Wasiliana nasi kwa ratiba na usajili.

Soma Zaidi β†’
πŸ“… Ratiba hutolewa kwa ombi

Ubunifu wa Miradi ya Maendeleo

Mafunzo maalum ya kina yanayolenga kujenga uwezo wa kitaalamu. Wasiliana nasi kwa ratiba na usajili.

Soma Zaidi β†’
πŸ“… Ratiba hutolewa kwa ombi

Uandishi wa Taarifa

Mafunzo maalum ya kina yanayolenga kujenga uwezo wa kitaalamu. Wasiliana nasi kwa ratiba na usajili.

Soma Zaidi β†’
πŸ“… Ratiba hutolewa kwa ombi

Utengenezaji wa Filamu za Kumbukumbu

Mafunzo maalum ya kina yanayolenga kujenga uwezo wa kitaalamu. Wasiliana nasi kwa ratiba na usajili.

Soma Zaidi β†’
πŸ“… Ratiba hutolewa kwa ombi

Uhusiano wa Umma

Mafunzo maalum ya kina yanayolenga kujenga uwezo wa kitaalamu. Wasiliana nasi kwa ratiba na usajili.

Soma Zaidi β†’