Huduma za Tathmini
Mwanzo / Huduma Zetu / Huduma za Tathmini
MIPANGO | MIRADI | PROGRAMU | MIKAKATI
TSSL ina uzoefu mkubwa wa kutathmini mipango, miradi, programu na mikakati ya mashirika ya umma, binafsi na sekta ya tatu.
β’ Baada ya uthibitisho wa usajili, mwezeshaji wa TSSL atafanya kazi na timu iliyoteuliwa kupitia nyaraka husika na kuandaa taarifa ya awali yenye mbinu na ratiba ya kina.
β’ Timu itafanya kazi na mwezeshaji kubaini na kuchagua sampuli ya wadau kwa ukusanyaji wa data.
β’ Mwezeshaji atasaidia timu kuandaa na kujaribu zana na miongozo ya ukusanyaji na uchambuzi wa data.
β’ Mwezeshaji atafanya kazi na timu kukusanya data kutoka kwa wadau waliochaguliwa.
β’ Timu itafanya kazi na mwezeshaji kubaini na kuchagua sampuli ya wadau kwa ukusanyaji wa data.
β’ Mwezeshaji atasaidia timu kuandaa na kujaribu zana na miongozo ya ukusanyaji na uchambuzi wa data.
β’ Mwezeshaji atafanya kazi na timu kukusanya data kutoka kwa wadau waliochaguliwa.
